Live schedule

รายการถ่ายทอดสด


ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก
19 กันยายน 02:00
บาเลนเซีย
พบ
ยูเวนตุส
รอลิงค์
19 กันยายน 02:00
เบนฟิก้า
พบ
บาเยิร์น มิวนิค
รอลิงค์
19 กันยายน 02:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
พบ
โอลิมปิก ลียง
รอลิงค์
19 กันยายน 02:00
เรอัล มาดริด
พบ
โรม่า
รอลิงค์
19 กันยายน 02:00
วิคตอเรีย พัลเซ่น
พบ
ซีเอสเคเอ มอสโก
รอลิงค์
19 กันยายน 02:00
ยัง บอยส์
พบ
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
รอลิงค์
19 กันยายน 23:55
อาแจกซ์
พบ
เออีเค เอเธนส์
Live
19 กันยายน 23:55
ชักตาร์ โดเน็ตส์
พบ
ฮอฟเฟ่นไฮม์
Live
เซเรียอา
19 กันยายน 00:00
ซามพ์โดเรีย
พบ
ฟิออเรนติน่า
Live
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
19 กันยายน 01:45
มิดเดิลสโบรห์
พบ
โบลตัน
รอลิงค์
19 กันยายน 01:45
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
พบ
เชฟฟิลด์ เวนส์เดย์
รอลิงค์
วอลเลย์บอลหญิง
19 กันยายน 18:30
ไทย(W)
พบ
ออสเตรเลีย(W)
Live
สโลวีเนีย คัพ
19 กันยายน 23:00
เปรวัลเจ
พบ
เอ็นเค อลูมินิจ
Live
Vietnam League
19 กันยายน 19:00
โฮจิมินห์ ซิตี้
พบ
ไซ่ง่อน เอฟซี
Live
รัสเซีย
19 กันยายน 05:30
คาราคาส เอฟซี
พบ
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
รอลิงค์
19 กันยายน 05:30
อินดิเพนเดนเต้
พบ
ริเวอร์เพลท
รอลิงค์
19 กันยายน 07:15
โตรอนโต้ เอฟซี
พบ
ติเกรส์ UANL
รอลิงค์
19 กันยายน 07:30
จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
พบ
อัตเลติโก นาซิอองนาล
รอลิงค์
19 กันยายน 07:45
เดปอติโว้ กาลี
พบ
LDU กีโต้
รอลิงค์
19 กันยายน 07:45
โบคา จูเนียร์ส
พบ
ครูไซโร่ MG
รอลิงค์
19 กันยายน 09:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
พบ
โคลัมบัส ครูว์
รอลิงค์
19 กันยายน 10:00
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
พบ
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
รอลิงค์
19 กันยายน 10:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
พบ
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
รอลิงค์
19 กันยายน 21:00
เรอัล มาดริด(U19)
พบ
โรม่า(U19)
Live
19 กันยายน 21:00
ยัง บอยส์(U19)
พบ
แมนฯ ยูไนเต็ด(U19)
Live
19 กันยายน 22:00
สปาร์ตัก ตัมบอฟ
พบ
ทอมสค์
Live
19 กันยายน 22:00
ชินนิค ยาโรสลาฟ
พบ
SKA อิเนอจิย่า
Live
19 กันยายน 23:00
มอร์โด้เวีย ซารานสค์
พบ
อแวนการ์ด คุร์สค์
Live
19 กันยายน 23:00
เอฟซี โอลิมปิเยทส์
พบ
เอฟเค คิมกี้
Live
เอสโตเนียลีก
19 กันยายน 21:30
เลวาเดีย ทัลลินน์
พบ
Parnu
Live
19 กันยายน 23:00
ทาลินน่า คาเลฟ
พบ
เลวิค วิจานดี่
Live
Bolivia Liga
19 กันยายน 05:15
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
พบ
นาซิอองนาล โปโตซี 
รอลิงค์
19 กันยายน 07:30
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
พบ
ออโรร่า
รอลิงค์
ไทย ลีก คัพ
19 กันยายน 19:00
นครราชสีมา เอฟซี
พบ
เชียงราย ยูไนเต็ด
Live
19 กันยายน 19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
พบ
บางกอกกล๊าส
Live
สโลวาเกีย คัพ
19 กันยายน 21:00
Tatran Chlebnice
พบ
Sokol Dolna
Live